

HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA

(Barua zote za kiofisi zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Mkoa wa Arusha,
Telegram: Arusha,
Simu: 073 6500476,
Faksi: 250 3701.
Email:ded@arushadistrict.go.tz



Ukumbi wa Halmashauri,
S.L.P.2330,
ARUSHA

Kumb. Na. MM/AR/S20/12/135

10/04/2018

Katibu,
Sekretarieti ya Ajira katika utumishi wa umma,
S.L.P. 63100,
DAR ES SALAAM.

YAH: KUMUALIKA MJUMBE WA TUME KUHUDHURIA ZOEZI LA USAHILI WA KAZI YA AFISA MTENDAJI III

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu.

Tulipokea barua ya kibali cha ajira mbadala kwa watendaji wa kijiji chenye kumb Na. CFC 26/205/01 'FF'/91 cha tarehe 22/08/2017 na kuongezewa muda wa kibali kwa miezi miwili kwa barua yenye kumb. Na. CFC 26/205/01 'GG'/95 ya tarehe 12.03.2018 ambapo tulitangaza jumla ya nafasi 25 za kujaza ajira hizo mbadala

Kwa kuwa muda wa nyongeza wa kibali hicho umekaribia kuisha, ninakuomba unitumie mjumbe wa tume ya ajira ili aweze kuhudhuria usahili wa kazi ya afisa mtendaji III niliopanga ufanyike siku ya ijumaa na jumamosi tarehe 20.04.2018 na tarehe 21.04.2018.

Katika ushirikiano mwema,

Dkt. Wilson Mahera Charles

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA**

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
ARUSHA