- JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA

Kumb.Na. MM/AR/S.20/12/VOL IV/9 26 Mei, 2025

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Arusha anawatangazia wananchi
wote ambao ni Raia wa Tanzania wenye sifa kuomba nafasi zilizoorodheshwa hapa
chini:-

1.0 MWANDISHI WA HABARI NA MTANGAZAJI WA REDIO DARAJA LA Il -

(NAFASI I)
1.1  MAJUKUMU YA MWANDISHI WA HABARI NA MTANGAZAJI WA REDIO
DARAJA LA 1l
I Kuandaa na kuvirusha vipindi vya Radio
il. Kutafuta na kukusanya taarifa za Radio.
iii. Kuaanda Makala maalum ya Radio kuhusu matukio mbalimbali yanayotokea
nchini na nje ya nchi.
Iv. Kuhariri vipindi vya Radio.

1.1.1 SIFA ZA KUAJIRIWA
Awe na shahada au Stashahada ya juu ya Uandishi wa Habari au Fani ya ‘Mass

communication kutoka chuo kinachotambuliwa na Serekali.

1.1.2 MSHAHARA
Mshahara utakuwa Tshs.500,000/-

1.2 MWANDISHI WA HABAR!I NA MTANGAZAJ!I MSAIDIZI (NAFASI 3)

1.2.1 MAJUKUMU YA MTANGAZAJI MSAIDIZI
i.  Kukusanya na kuandika habari za matukio mbalimbali katika jamii.
ii. Kuendesha vipindi mbalimbali vya Radio.

iii.  Kuandaa vipindi vya Radio.
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1.2.2 SIFA ZA MWOMBAUJI
Awe mwenye cheti cha mtihani wa Taifa wa Kidato cha IV ambao wamehitimu

mafunzo ya miaka miwili katika fani ya Uandishi wa Habari katika chuo

kinachotambulia na serikali

MSHAHARA
Mshahara utakuwa Tshs.300 000/-

1.2.3 AFISA MASOKO (NAFASI 1)
1.2.4 MAJUKUMU YA AFISA MASOKO
(1) Kufanya tafiti za masoko, kukuza na kutekeleza mipango ya masoko ya

Radio Enaboishu FM
Kutangaza huduma zitolewazo na kituo cha Radio Enaboishu FM.

Kuandaa mikakati mbalimbali ya (Kampeni) kupata matangazo kwa ajili ya

kituo cha Radio Enaboishu FM.
Kutafuta wadau/wateja kwa ajili ya kutangaza huduma zao kupitia kituo cha

Radio Enaboishu FM.
Kutoa taarifa ya kila mwezi ya utekelezaji wa masoko kwa Mkurugenzi.

Kusimamia shughuli zote za matangazo ya vipindi vya Radio Enaboishu
FM.

1.2.5 SIFAZA MWOMBAUJI
(i) Awe na Elimu ya Diploma ya Biashara kutoka Chuo kinachotambulika na

(1)
(i)

(iv)

(v)

(vi)

Serikali.
(ii) Awe na uwezo wa kuzungumza lugha ya Kiswahili na Kiingereza kwa
ufasaha.
(i) Awe amesomea kompyuta angalau mwaka mmoja.

(iv)  Awe mwenye kujiamini na mwenye uwezo wa kumshawishi mteja.

(v) Awe na miaka kati ya 25-45
(vi)  Awe mzoefu katika kazi hii upande wa Radio usiyopungua miaka 2.

MSHAHARA
Mshahara utakuwa Tshs.400,000/-

1.6  MASHARTI YA JUMLA
I.  Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka18
na usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko ajiriwa Serikalini.

il. Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza
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Iil. Detai i :
(. I Curriculum Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu
zina i .

Zopatikana na Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina

ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.

Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale
waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa
kuzingatia sifa za kazi husika. Postgraduate/Degree/Advanced Diplomal
Diploma/Certificates, - Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na VI, -
Computer Certificate.

V. “Testmonial“, “Provisional Results*, “Statement of results*, hati ya matokeo ya
Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS
SLIPS) HAVITAKUBALIWA.

Vi. Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

vii.  Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

vii.  Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 08 Juni, 2025.

b4 Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na

vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA ARUSHA,
S.L.P. 2330,

ARUSHA

X Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo
hili HAYATASHUGHULIKIWA

Tangazo hili limetolewa na:-

URUGENZI MTENDAJI .,

Seleman H. Msurgia) MASHAURI YA WILAYA ARUSHA
MKURUGENZI MTENDAJTL (WYY .

AN o ~\
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