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i. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

ii. 

0v. . 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya VWilaya ya Arusha anawatangazia wananchi 
wote ambao ni Raia wa Tanzania wenye sifa kuomba nafasi zilizoorodheshwa hapa chini: 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA 

1.0 MWANDISHI WA HABARI NA MTANGAZAJI WA REDIO DARAJA LA Il -(NAFASI I) 

OFISI YA RAIS 

MAJUKUMU YA MWANDISHI WA HABARI NA MTANGAZAJI WA REDIO DARAJA LA I 

i. 

ii. 

Kuandaa na kuVirusha vipindi vya Radio 
Kutafuta na kukusanya taarifa za Radio. 

nchini na nje ya nchi. 

1.1.1 SIFA ZA KUAJIRIWA 

Kuhariri vipindi vya Radio. 

1.1.2 MSHAHARA 

Kuaanda Makala maalum ya Radio kuhusu matukio mbalimbali yanayotokea 

14.08.2025 

Mshahara utakuwa Tshs.500,000/ 

1.2 MWANDISHI WA HÁBARI NA MTANGAZAJI MSAIDIZI (NAFASI 3) 

1.2.1 MAJUKUMU YA MTANGAZAJI MSAIDIZI 

SHAUR 

Awe na shahada au Stashahada ya juu ya Uandishi wa Habari au Fani ya 'Mass 
communication kutoka chuo kinachotambuliwa na Serekali. 

AISH 

Kukusanya na kuandika habari za matukio mbalimbali katika jami. 

Kuendesha vipindi mbalimbali vya Radio. 
Kuandaa vipindi vya Radio. 
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1.2.2 SIFA ZA MWOMBAJI 

ii. 

1.2.3 AFISA MASOKO (NAFASI 1) 

1.2.4 MAJUKUMU YA AFISA MASOKO 
() 

hwe mwenye cheti cha 

matunzo ya miaka miwili 

kinachotambulia na serikali. 

MSHAHARA 

Mshahara utakuwa Tshs.300,000/ 

(i) 
(i) 

(iv) 

(v) 

() 

(vi) 

(i) 

(i) 

(iv) 

(v) 

1.2.5 SÍFA ZA MWOMBAJI 

mtihani wa Taifa Wa Kidato cha |V ambao wamehitimu 

katika fani va Uandishi wa HabarI katika chuo 

MSHAHARA 

Kufanya tafiti za masoko, kukuza na kutekeleza mipango ya masoko ya 

Radio Enaboishu FM. 
Kutangaza huduma zitolewazo na kituo cha Radio Enaboishu FM. 
Kuandaa mikakati mbalimbali ya (Kampeni) kupata matangazo kwa ajili ya 

kituo cha Radio Enaboishu FM. 
Kutafuta wadau/wateja kwa ajili ya kutangaza huduma zao kupitia kituo cha 
Radio Enaboishu FM. 
Kutoa taarifa ya kila mwezi ya utekelezaji wa masoko kwa Mkurugenzi. 
KUsImamia shughuli zote za matangazo ya vipindi vya Radio Enaboishu 

FM. 

Awe na Elimu ya Diploma ya Biashara kutoka Chuo kinachotambulika na 

Serikali. 

Awe na uwezo wa kuzungumza lugha ya Kiswahili na Kingereza kwa 
ufasaha. 

Awe amesomea kompyuta angalau mwaka mmoja. 

Awe mwenye kujiamini na mwenye uwezo wa kumshawishi mteja. 

Awe na miaka kati ya 25-45 

(vi) Awe mzoefu katika kazi hii upande wa Radio usiyopungua miaka 2. 

Mshahara utakuwa Tshs.400,000/ 

1.6 MASHART YA JUMLA 

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka18 

na usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko ajiriwa Serikalini. 

Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza 
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i. 

vi. 

0X. 

V. 

iv. 

vii. 

vii. 

za simu 

(Detail Curriculum Vitae) yenye anuani inayotumika, namba 

zinazopatikana na Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina 

ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika. 

Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na 

Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale 

waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa 

Diplomal 
kuzingatia sifa za kazi husika. 

Postgraduate/DegreelAdvanced 

Diploma/Certificates, - Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na VI, -

Computer Certificate. 

"Testmonial", "Provisional Results" "Statement of results�, hati ya matokeo ya 

Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS 

SLIPS) HAVITAKUBALIWA. 
VWaombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na 

vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE). 

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za 
kisheria. 

Mwisho wa kutuma maombi va kazi ni tarehe 20 Agosti, 2025. 

Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na 
Vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa: 

MKURUGENZI MTENDAJI, 
HALMASHAURI YA WILAYA ARUSHA, 

S.L.P. 2330, 
ARUSHA 

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo 
hili HAYATASHUGHULIKIWA 

Tangazo hili limetolewa na: 

Seleman H. Msumi, ndc 
MKURUGENZI MTENDAJT (W) 

iMKURUGENZI MTENDAJI 
-i iLMASHAURI YA WILAYA ARUSHA 

ARUSHA 
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