

HALMASHAURI YA WILAYA ARUSHA

(Barua zote za kiofisi zitumwe Kwa Mkurugenzi Mtendaji)

MKoa wa Arusha Telegram: Arusha
Simu Na: 027 - 250 2737
Fax: 027 - 250 - 3701
E-Mail ded@arushadistrict.go.tz



Ukumbi wa Wilaya
S. L.P. 2330
ARUSHA
Tarehe,201..

MAOMBI YA LESENI ZA VILEO- KIPINDI

KINACHOANZA.....HADI.....

(Chini ya sheria ya Leseni za Vileo Na.68 ya mwaka 1968 na marekebisho yake)

- 1.Maombi yanayorudiwa (Reviews) yaambatane na nakala (Copy) ya leseni yazamani
- 2.Maombi yote yanayorudiwa yaletwe moja kwa moja Ofisi ya Biashara
- 3.Waombaji wote wa leseni waletwe TAX PAYER IDENTIFICATION NUMBER CERTIFICATE/TIN)au BLTCC
- 4.Hati ya usajili kwa biashara zilizosajiliwa (Certificates of Registration)

SEHEMU A:

MAELEZO YA MWOMBAJI:

1. Jina kamili Mwombaji :.....
2. Anuani ya mwombaji (S.L.P).....Simu.....
3. Jina la biashara lililosajiliwa.....
4. Namba ya usajili.....
5. Aina ya leseni inayoombwa.....
6. Eneo la biashara Kata.....Mtaa.....Kijiji.....
7. Anuani ya Makazi:BLOCK.....Plot.....House No.....
8. Leseni ya zamani Na.....ya tarehe.....
9. Sahihi ya Mwombaji Tarehe.....

SEHEMU B:

1. Maoni ya Afisa Mtendaji wa Kata (Maombi yote):.....
2. Maoni ya Afisa Afya (Maombi Mapya).....
3. Maoni ya Afisa Mipango Mji (Maombi Mapya).....

Kibali kinatolewa kwa mtajwa hapo juu apewe leseni ya

.....

Kama alivyokubaliwa na Bodi ya leseni za Vileo ya Halmashauri ya Wilaya

Arusha tarehe.....

Malipo ya leseni ni

Tsh.....Rec.No.....Tarehe.....

Namba ya leseniya

tarehe.....

TIN/BLTCC Na.....ya

tarehe.....

.....
SAHIHI YA AFISA BIASHARA WILAYA

Ada za Leseni: Baa Tshs 31,000. Grocery Tshs 31,000, Whole sale Tshs 21,000, Spirits Tshs 41,000