
MKATABA WA HUDUMA YA UTHAMINI 

 

 

Mkataba huu umeandaliwa na kusainiwa na pande mbili leo tarehe……………ya 

Mwezi………………………….. 2015,  Baina ya HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA wa 

S.L.P 2330, ARUSHA (Ambaye katika mkataba huu ataitwa (Mpokea Huduma) 

kwa upande mmoja. 

 

                                         NA 

 

EARTHLINK CREATORS wa S.L.P.2527, ARUSHA  Ambaye katika mkataba huu 

ataitwa (Mtoa Huduma) kwa upande mwingine. 

 

KWA KUWA Mtoa Huduma na Mpokea Huduma wakiwa na akili timamu na bila 

kushurutishwa na mtu yeyote wameamua kuingia mkataba kutoa huduma ya 

kuhost website  kwa masharti yafuatayo:- 

 

1.    Mtoa  Huduma amekubali kutoa huduma ya kuhost mtandao (website) wa 

Mpokea Huduma kwa kipindi cha mwaka mmoja kwa malipo ya Fedha za 

Kitanzania shilingi laki tatu na elfu hamsini tu.(350,000/=). 

 

2.    Mpokea Huduma amekubali kumlipa Mtoa Huduma kiasi cha fedha tajwa 

katika mkataba huu ikiwa ni malipo kwa ajili ya kuifanya iwe hai 

website ya mpokea huduma. 

 

3.    Mtoa Huduma amekubali kuwa atawajibika kulipa kodi ya huduma kwa 

Mpokea Huduma kwa mujibu wa Sheria ya Fedha ya Mamlaka za Serikali za 

Mitaa na itakatwa moja kwa moja kwenye malipo yake. 

 

4.    Mtoa Huduma amemhakikishia Mpokea Huduma kuwa atafanya kazi ya 

kuhost website ya Mpokea Huduma kwa weledi wa hali ya juu na 

kuhakikisha kuwa website hiyo inapatikana hewani kwa wakati wote.. 

 

5.    Mpokea Huduma hatawajibika kulipia gharama zingine zitakazotokana 

na kazi ya kuhost website isipokuwa malipo yaliyokubalika kwa mujibu 

wa mkataba huu. 

6.    Mtoa Huduma amemhakikishia  Mpokea Huduma kuwa atatumia wataalamu 

wenye taaluma inayotakiwa katika kuhost website ya Mpokea Huduma. 

 

7.    Mtoa Hudumu na Mpokea Huduma wamekubaliana kuwa mkataba huu ni wa 

muda wa mwaka mmoja kuanzia tarehe za kuteuliwa. 

 

8.    Endapo itatokea upande wowote unataka kukatisha mkataba utatakiwa 

kutoa notisi  ya maandishi ya mwezi mmoja  kwa upande mwingine. 

 

Mkataba huu utatafsiriwa chini ya Sheria za Mikataba za Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania. Endapo kutatokea kuvunjwa kwa masharti ya 

Mkataba huu hatua za kisheria zitafuatwa. 

 



Kwa makubaliano hayo pande zote mbili zinatia saini zao hapa chini 

kukubali kufungwa na masharti ya mkataba huu kama ifuatavyo:- 

KWA NIABA YA MTOA HUDUMA       KWA NIABA YA MPOKEA HUDUMA 

JINA …………………………………           JINA……………………………………… 

SAINI……………………………..……       SAINI…………………………………….. 

CHEO…………………………………         CHEO…………………………………….. 

TAREHE………………………………       TAREHE……………………………………. 

     

SHAHIDI WA MTOA HUDUMA                   SHAHIDI WA MPOKEA HUDUMA 

 

JINA …………………………………           JINA……………………………………… 

SAINI……………………………..……       SAINI…………………………………….. 

CHEO…………………………………         CHEO…………………………………….. 

TAREHE………………………………       TAREHE……………………………………. 

 

 

Umeshuhudiwa na 

 

JINA…………………………………………………………… 

SAINI……………………………..………………………….     

CHEO…………………………………………………………… 

TAREHE……………………………........................................... 


