

HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA

(Barua zote za kiofisi zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

MKoa wa Arusha
Simu Na: 027 - 250 2737
Fax: 027 - 250 - 3701
E-mail: ded@arushadistrict.go.tz



Ukumbi wa Wilaya,
S.L.P.2330
ARUSHA
TAREHE.....

FOMU YA UKAGUZI

Sheria ya leseni za biashara Sura Na 208 ya mwaka 1972, Sheria ndogo ya afya sura ya mwaka 2010, Hotel Levy Act, Service Levy Act

JINA LA MMILIK.....
JINA LA BIASHARA/KAMPUNI.....
KATA.....KIJILI.....KITONGOJI.....
NAMBA YA SIMU.....S. L. P.....

1. Lesni za biashara (Taja aina ya biashara).....Tshs.....
2. Leseni za pombe za kigeni(Whole sale/Baa/Grocery)..... Tshs.....
3. Leseni za pombe za kienyeji(mbega/banana.....Tshs.....
4. Ushuru wa Taka (Taja aina ya biashara)..... Tshs.....
5. Ushuru wa ukaguzi wa Afya (Taja idadi ya watu)..... Tshs.....
6. Huduma ya choo.....Tshs.....
7. Vibali vya ujenzi.....Tshs.....
8. Ushuru wa nyumba za kulala wageni..... Tshs.....
9. Kodi ya huduma Taja kipindi cha malipo husika)..... Tshs.....
10. Ada ya machinjio..... Tshs.....
11. kodi ya nyumba za Halmashauri(Taja kipindi
cha malipo husika)......Tshs.....
12. Ushuru wa misitu..... Tshs.....
13. Kodi ya viwanja..... Tshs.....
14. kodi ya ardhi (retention 30%).....Tshs.....

J U M L A.....

Unaagizwa kulipa fedha hizi tarehe..... kupitia banki ya NMB
AKAUNTI **Na.40801200347** Jina la akaunti ni **ARUSHA DISTRICT COUNCIL**.
Halmashauri haitasita kukuchukulia hatua za kisheria usipotimiza agizo hili

DKT. WILSON MAHERA
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA
ARUSHA