JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
M S.L.P 1648,
ARUMERU.
WAKALA WA BARABARA ZA VIJIJINI NA
MIJINI-TANZANIA (TARURA)
01-11-2022

. TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA BARABARA
ZINAZOHUDUMIWA NA WAKALA WA BARABARA ZA VIJIJINI
NA MIJINI (TARURA) KWA MWAKA WA FEDHA 2022/2023
KWA ROBO YA KWANZA

serneraleu py cdliscaliier



1.0 UTEKELEZAJI WA KAZI ZA MATENGENEZO KWA MWAKA WA FEDHA ZA BAKAA 2021/2022
1.1 UTEKELEZAJI WA KAZI ZA BAKAA ZA BAJETI YA NYONGEZA FEDHA ZA MAJIMBO PAMOJA NA TOZO KWA
MWAKA WA FEDHA 2021/2022
Jedwali Na.1: Utekelezaji wa kazi za Bakaa za barabara kwa bajeti ya nyongeza fedha za tozo kwa mwaka wa fedha 2021/22
[NA [ JINA LA MRADI GHARAMA YA KIASI | KAZI % YA | MAELEZO
JINA LA MRADI KIASI KILICHOBA | ZILIZOFANYIKA UTEKEL
MKANDARASI KILICHOLIP | KI MPAKA MPAKA SASA EZAJI
WA SASA
MPAKA
SASA
Kuboresha M/S HARI SIGH | 241,142,360.00 | 0 241,142,360 | Mkandarasi amejaza Mkandarasi
barabara ya Sekei AND SONS viraka vya lami 99% yuko katika
Olgilai kwa LIMITED barabara Haki road na hatua ya
kiwango cha Lami barabara ya Sekei- ukamilishaji
na kuziba viraka QOlgilai ujenzi wa (Snag List)
1 barabara ya Haki barabara ya zege iko
katika hatua ya
Tarehe ya kuanza ukamilishaji,ujenzi wa
kazi kalavati moja
28.12.2021 umekamilika na ujenzi
Hadi wa mitaro iko katika
12.10.2022 hatua ya ukamilishaji.

2 | Matengenezo ya M/S AFRICAN | 287,278,650.00 186,181,170.1 | 101,097,479.9 | Barabara ya TPRI- 98% Mkandarasi
sehemu korofi DEVELOPMENT 0 0 Likamba imechongwa yuko katika
barabara ya TPRI WORKS AND km 1.5 na kuwekwa hatua ya
Likamba Musa na | CONSTRUCTION changarawe,ujenzi wa ukamilishaji
Mnadani Mindew LTD kivuko(Solid drift)

Oltrumet na Ujenzi kimoja na mitaro ya (Snag List)
wa Makalavati kuzuia maji Barabarani

manne barabara imekatwa na ukarabati

ya Kilimamoto wa madaraja yalio J

Joulivialceu lJ_y waliiovalilivli




Mwandet
Engalaoni na
Mnadani Mindew
Oltrumet

Tarehe ya kuanza
kazi

28.12.2021

Hadi

21.09.2022

haribiwa na mvua

matatu yamekamilika.

Madaraja mawili
yamejengwa na
kukamilika barabara
ya Mnadani Mindew
na ujenzi wa daraja
dogo limekamilika
barabara ya
Kilimamoto Mwandet-
Engalaoni ha ujenzi
wa daraja
umekamilika na
anaendelea na kazi ya
protection.

528,421,010.00

186,181,170.1

342,239,840
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Jedwali Na.2: Utekelezaji wa kazi za bakaa za barabara kwa bajeti ya nyongeza fedha za Jimbo kwa mwaka wa fedha 2021/22
[ % YA
JINA LA KIASI KIASI UTEKEL
NA | JINA LA MRADI MKANDARASI GHARAMA KILICHOLI | KILICHOBA | KAZI ZILIZOFANYIKA EZA3X MAELEZO
YA MRADI PWA KI MPAKA MPAKA SASA
MPAKA SASA
SASA

1 Kuboresha B_ulders and 500,000,000 | 326,221,400 | 173,778,600 | Makalavati mawili 98% Mkandarasi
bgrabara ya . Lime Works yamejengwa (Service yuko katika
Ihb_OrU_ Loning'o . Ltd Duct),barabara hatua ya
Sehan-l Ngaramtoni imewekwa tabaka la lami ukamilishaji.
kwa_klwango‘cha mita 500 na anaendelea (Snag List)
Lami na Kazi ya ukamilishaji 9
Tarehe ya Kuanza Wa mitaro.

- 01.02.2022

Hadi
16.09.2022

JUMLA 500,000,000 326,221,400 | 173,778,600
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2.0 UTEKELEZAJI WA KAZI ZA BARABARA KWA MWAKA WA FEDHA 2022/2023

2.1 UTEKELEZAJI WA KAZI BARABARA KWA MWAKA WA FEDHA 2022/2023 KWA BAJETI MFUKO WA
BARABARA,FEDHA ZA MAJIMBO PAMOJA NA TOZO KWA
Jedwali Na.3: Utekelezaji wa kazi za barabara kwa bajeti ya nyongeza fedha za tozo kwa mwaka wa fedha 2022/23
NA | JINA LA MRADI GHARAMA KIASI KAZI % YA | MAELEZO
JINA LA YA MRADI KIASI KILICHOBAKI | ZILIZOFANYIKA UTEKE
;GIKANDARA KILICHOLIPW | MPAKA SASA | MPAKA SASA LEZAIX
A
MPAKA SASA
1 Mkataba Na.41: gatasiyact_ 238,200,000.0 238,200,000 Barabara ya Malalua — | 15% Mkandarasi
onstruction |0 Bwawani kazi ya anaendelea
Matengenezo ya | ¢o.LtdS.L.P kusafisha bara\t()ara na kazi.
muda maalum 1A532,AEisioR imekamilika, kazi ya
7
?42'}:?3;3_\’3 _ %(uweka changarawe
ey inaendelea
Bwawani 9km,
na ujenzi wa
makalavati na
kuboresha
madaraja mawili
yaliopo.
Tarehe ya kuanza
kazi
25.08.2022
Hadi
! 25.02.2023
12 Mkataba Na.42: Perfect 390,699,880 139,625,666.00 | 251,074,214.00 | Barabara ya Kisongo 50% | Mkandarasi
Builders & Musa kazi ya ukarabati anaendelea
Matengenezo Ya Road Works wa kuta za daraja
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Muda Maalum
Barabara Za Tpri —-
Likamba 4.1km,
Kisongo — Musa
5.7km,Shule Ya
Msingi Mringa -
Seliani 1km Na
Lekisota — Leiyogo
- Ngosek 1.5km
Road

Tarehe Ya Kuanza

Co. Ltd S.L.P
10082,Arusha

zimekamilika,Barabara
ya TPRI-likamba Musa
ujenzi wa vivuko viwili
umekamilika na
kurepea kivuko kimoja
umekamilika, ujenzi wa
makalavati mawili
umekamilika . Barabara
ya kilimamoto
mwandeti engalaoni
imechongwa na
kushindiliwa kilomita

na kazi.

Kazi 0.4 na kuweka
23.0_8.2022 changarawe kilomita
Hadi 2.5 imekamilika
23.02.2023

JUMLA 628,899,880. | 139,625,666 |489,274,214
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Jedwali Na.4: Utekelezaji wa kazi za barabara kwa bajeti ya nyongeza fedha za Jimbo kwa

mwaka wa fedha 2022/23

% YA
UTEKEL
JINA LA KIASI KIASI KAZI EZAJ1
NA | JINA LA MRADI MKANDARASI | GHARAMA KILICHOLI | KILICHOBAK ZILTZOFANYIKA MAELEZO
YA MRADI PWA ;rsl:\AKA MPAKA SASA
MPAKA
SASA
1 Mkataba Na.34: M/s Rocktronic | 500,000,000 |0 500,000,000 Barabara ya Rhm- 76.5% Mkandarasi
Kubpiaska limited S.L.P Oltrumet Hospitali anaenc;lelea
! 377 ,Moshi barabara imesafishwa na kazi
barabara ya Rhm- .
o Jmewekwa level kwa
Oltrumet Hospitali
kwa ki h kukata na
L a wta ngg (;: a kujaza,imechongwa
SRR mita 500 na kazi

Tarehe ya Kuanza yakuweka

changarawe(G15)
15.08.2022 imekamilika.Kazi ya
Hadi C1,Crr na tabaka la

lami imekamilika na
15.04.2023 kazi ya ujenzi wa

mitaro unaendelea.

JUMLA 500,000,000 | 0 500,000,000
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Mkandarasi

o |

“Mkataba Na.11: ~ Fraju Group

Matengenezo Ya LITGiEJedAOf S5.LP
Sehemu Korofi Barabara » Arusha

Za Mbuyuni-Mirongoine
2km, Malalua-Nduruma
4km Na Gomba Estate-
Msitu Wa Mbogo 10km,
Matengenezo Ya
Kawalda Barabara Za
Mbuyuni-Mirongoine
Skm, Malalua-Nduruma
2km Na Gomba Estate-
Msitu Wa Mbogo Na
Ujenzi W Aka;Avati Moja
La Zege Jiwe Barabara
Ya Mbuyuni-Mirongoine

Tarehe Ya Kuanza

07.09.2022

Hadi
07.03.2023

179,411,670

179,441,670

Barabara ya
Gomba Estate-
Msitu Wa Mbogo
mkandarasi
anaendelea na kazi
ya kujenga
makalavati.

10%

anaendelea
na kazi.

JUMLA

638,162,070.0
0 2

638,162,070.0
0
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CHANGAMOTO ZA TARURA:
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