TAARIFA YA UTEKELEZAI WA MAJUKUMU YA RUWASA KATIKA HALMASHAURI YA
WILAYA YA ARUSHA KATIKA KIPINDI CHA JULAI HADI SEPTEMBA, 2022

1.0Utangullzi

Katikn }?ipindi cha robo yn Kwanza (Julni ~ Seplombn) yo mwnkn war fodha 202212023
“"‘“9'“"‘ zn sokln ya mnji zillondolon knmn kawaldn knllka maonco ya Kozl zo kawaida zi
RUWASA na zile 20 miradi yn maondelco kwa multasard tonrifo it innclozn kazi zilizofanyii

Katikn kipindi cha 1obo ya Kwanza ya mwaka wa fodhin 2022/2023 nav hall nalisi ilivyo katiko
maeneo yalualnyo:-

» Ulekolozaji wa miradi ya maji inayotumia fedha 20 miuko wa maiji (NWIF)

« Utokelozaji wa miradi ya maji innyotumia fedha zu molipo kwa matokoo awamt ya 5
(PR V)

o Utekelozaji wa miradi ya maji inayotumia fedha za Uviko - 19

1.1 Utokelozaji wa miradl ya majl inayotumin fodhn za mfuko wa ma)l (NWF)

Kwa kipindi cha Julai - Septemba RUWASA imeendelea kufuatilia na kusimamia utekelezajl
wa miradi yo ujenzi wa miundombint ya maji katika mradi wa maji Olmulo na mradi wa majl
losikito. Aidha kwa mradi wa uboreshaji wa Olmulo Mkandarasi ameshakabidhiwa eneo |a
Kazi (site) na sasa analanya kujiridhisha sehemu ambazo bomba la maji litapita kabla ya
kuanza kuchimba "'re survey™.

- Kwa maclezo ya hina hwa Miradi inayoendelen kiwva fedhia za mfuho (NIF)  tazamn

KiambatanishoNa.

4,2 Utckolezaji wa miradi ya maji inayotumia fedha za mallpo kwa matokoo awamu ya
5 (PbR V)

Kalika kipindi cha Julai - Septemba Ruwasa Arumeru wliendelea na utekelezaji wa miraci ya
ukarabali na upanuzi katika vijiji vya Manyire, marurani, majimoto pamoja na mradi wa maji
wa old Nduruma, |
Kwa maelezo ya King kwa miradi yu mmlipo kwa matokeo awamu ya tano (PhR V) Tazama

Kinmbatanisho Na.2

1.3 Utokolozaji wa mradi unaotumia fedha za uviko - 19

Kwa kipindi cha mwezi Julai - Septemba ofisi ya Ruwasa wilaya ya Arumeru iliendelea na
utekelezaji wa mradi unaojengwa kwa fedha za uviko — 19 ambao ni upanuzi wa mradi wa
maiji Likamba kwenda lesiraa na Qlchorovous.

Kwa  maeleio ya hinu  Awa miradi  inayotekelenva kwa fedha za nviko-19  tazamn

AfumbatunishoNn 3,
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TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA FEDHA ZA PbR V KWA KIPINDI CHA JULAI HADI S‘EPTEMBA 2022-

RUWASA ARUMERU. Kiambatanisho No.2

Tareh Tareh o Kazl zillzofanylka Asllimia
ARy TaEeihe yn e h Changam |Utatuziwa [ya
. Thamani ya . Fedha Fedha Kwa kipindl cha ng y
|Nd Jina la Mradi kuanza kumaliza zilizopangwa J
! : i ulai - Septemba |oto changamoto |utekele
Mradi miradi i zilizopokelewa |zilizotumika kufanyika P g -
2022 J
|1 \Mradi wa maji | 250,000,000.00 09/01/2021' 30/07/2022 2oo,ooo,ooo.ooi 207,077,000.00 |Uchimbaji na [Uchimbaji na Hakuna Hakuna 90
'Manyire j 4 ulazaji wa bomba 'ulazaji wa bomba
marurani na ! umbali wa mita umbali wa mita
‘majimoto | 5,000. 4500, kazi - I
i ' [ inaendelea I
| | ) i |
| : | ) :
i | ; | i :
| i ! ;
[ f ‘
i ! : . :
2 Mradi wa maji : 176,095,911.00|07/01/2022| 30/12/2022; 176,095,911.00/ 147,524,000.00 |Uchimbaji wa iUchimbaji wa Uvushaji .Tuko kwenye | 90

i |old Nduruma mtaro na ulazaji 'mtaro na ulazaji wa|wa bomba |mchakalo wa
I : wa bomba umbali 'bomba umbali wa kwenye kumpata
wa mita 2,000 mita 1,975 barabara [mzabuni
imeshafanyika. ya east atakayetoboa
, africa barabaraiili
| ikuvusha
: bomba
' |
| |
| | |
|JUMLA 426,095,911.00 | ; 376,095,911.00 . 354,601,000.00
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AARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAJI INAYOFADHILIWA KWA FEDHA ZA MFUKO (NWF) KWA KIPINDI CHA JULY HADI SEPTEMBA 2022 - RUWASA

o la Mradl

adi wa majl Loalkito

adi wa muJ'I_OLMU_L_O"

|
|
|

Thomani ya Mrod|

'T-;'rohnbyn
kuanza mrad|

[Tarohaya

4,611,002,211.95 ‘ 20/09/2022

2,500.248,383.64 30/12/2020 - 30/06/2023 |

I

|

Fadhn zillzotumika | Kazl zllizopangwa kufnnylkl-lm

Kozl zilizofanylka Kwa kipindi cha

ARUMERU, Klambatisho Na. 1

|

Fadha Asiimiaya |
k lize i Lal Julal Hodl Septemba 2022. utekelezajl' |
mrad| "
20/03/2023 1 s | - 'Ujenzi wa chanzo cha m?afl, ujenzi wa mkandaras! ameshakabidhlwa | 0
Ivlluln 2 vya majl, uchimbalji na ulazaji wa |eneo Ia kazi (site) na 5asa
] l 'bomba umbali wa mita 46,000. .anafanya kujiridhisha schemu
| | ambazo bomba la maji litapita
: J ’ ikabla ya kuanza mradi.
‘ ; i
| ‘ i
| ] y
. o - ! e e -
850,000,000.00 801,185,507.75 'Ujenzi wa nyumba 2 za kuendeshea Ujenzi wa nyumba ya pili ya 35
' pampu (pamp house),ununuzi na |kuendeshea pampu (pump house

.

ufunga)l wa pampu 3 za kusukuma maji ‘No. 2), ujenzi wa tank namba 2 |a
.aina ya submersible, ujenzi wa tank moja'kupokelea maiji (sump tank na. 2),
'la kuhifadhia maji lenye mitazaujazo  'na ujenzl wa uzio

1225, ujenzi wa matank 2 ya kupokelea

'maji (sump tank) yenye mita za ujazo 100,

kwa kila moja, ujenzi wa bomba kuu

lenye urefu wa mita 10,000. kujenga ,

'mabomba ya usambazajl yenye umbali |

Iwa mita 23,151, Ujenzl wa vilula 24 vya

kuchotea majl, ujenzi wa birlka2za -

Ikunyweshea mifugo.
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7,210,260,595.59
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860,000,000.00 , 801,185,607.75
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