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Katika utekelezaji wa mikakati ya serikali ya 
kuboresha miundombinu kwenye vituo vya kutolea 
huduma za Afya, serikali imefanikiwa kuwekeza 
kwenye ujenzi wa nyumba za watumishi lengo likiwa 
ni kuhakikisha wananchi wanapata huduma za afya 
katika maeneo yao na kwa muda wote.

KatikaKatika mwaka wa fedha 2021/2022, halmashauri ya 
Arusha ilipokea kiasi cha shilingi milioni 200 fedha 
kutoka Serikali kuu kwa ajili ya ujenzi wa nyumba 4 
za watumishi kwenye vituo 4 vya Afya vilivyopo 
maeneo ya pembezoni.

MkurugenziMkurugenzi Mtendaji halmashauri ya Arusha 
Seleman Msumi, amebainisha kuwa kiasi hicho cha 
fedha kimetumika kujenga nyumba 4 za watumishi 
wa afya kwa gharama ya shilingi milioni 50 kwa kila 
nyumba.

""Fedha hizo zimejenga nyumba za watumishi 
kwenye maeneo ambayo watumishi hawakuwa na 
mahali pa kuishi na kulazimika kuishi mbali na vituo 
vyao vya kazi, nyumba hizi zimejengwa kwenye 
zahanati za LoovLukuny na Ilkerini kata ya Kisongo, 
zahanati ya  Ilkirevi kata ya Olturoto,  na kituo cha 
Afya Nduruma".Amefafanua Mkurugenzi Msumi 

NNaye Mkuu wa Idara ya Mipango, Anna Urio, 
amesema kuwa fedha hizo ni utekelezaji wa 
malengo ya bajeti ya halmashauri ya mwaka wa 
fedha 2021/2022 ya kuboresha mazingira ya 
watumishi ili kuongeza tija na ufanisi katika kazi.
 

Na Elinipa Lupembe

Aidha, Mganga Mfawidhi zahanati ya Ilkirevi kata ya 
Olturoto,  Dkt. Atu Sanga, amesema kuwa uwepo wa 
nyumba ya mtumishi wa afya, utaongeza tija na 
ufanisi wa kazi, ikiwa ni pamoja na kutoa huduma za 
afya kwa masaa 24.

"Mtumishi"Mtumishi akiishi eneo la kazi inampunguzia 
gharama za kulipa kodi ya nyumba lakini 
inatuwezesha kutoa huduma za dharura hasa nyakati 
za usiku". Amefafanua  Dkt. Sanga.

HataHata hivyo Diwani wa kata ya Olturoto, Mhe. Baraka 
Simon, ameishukuru serikali ya awamu ya sita chini 
ya uongozi wa Mheshimiwa Rais Samia Suluhu 
Hassan, kwa utekelezaji wa miradi katika sekta zote 
hususani sekta ya afya ambayo ni muhimu kwa afya 
za wananchi.

"Ninampongeza"Ninampongeza na kumshukuru mheshimiwa Rais, 
kwa niaba ya wananchi wa Olturoto, ujenzi wa 
nyumba ya mtumishi  ni wazi utaongeza tija katika 
utendaji kazi lakini uwanda mpana wa upatikanaji na 
utoaji wa huduma za afya kwa wananchi sambamba 
na kupunguza vifo vya wanawake na watoto". 
Amesisitiza Mhe. Simon.

AAwali ujenzi wa miundombinu ya afya ni utekelezaji 
wa Ilani ya Chama cha Mapinduzi wa kuongeza vituo 
vya kutolea huduma za afya nchini ikiwemo zahanati, 
vituo vya afya na hospitali pamoja na nyumba za 
wahudumu wa afya.

MILIONI 200 ZAKAMILISHA NYUMBA NNE 
ZA WATUMISHI WA AFYA.
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NYUMBA YA MTUMISHI ZAHANATI YA LOOVILUKUNY KATA YA KISONGO

50
Milioni
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NYUMBA YA MTUMISHI ZAHANATI YA ILKERIN KATA YA KISONGO

50
Milioni
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NYUMBA YA MTUMISHI ZAHANATI YA ILKIREVI KATA YA OLTUROTO

50
Milioni
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NYUMBA YA MTUMISHI KITUO CHA AFYA NDURUMA KATA YA NDURUMA

50
Milioni



Fuatilia kurasa zetu za Mitandao ya kijamii kwa habari na matukio mbalimbali zinazoenesha 
utekelezaji wa shughuli za Maendeleo katika Halmashauri ya Arusha kama zilivyoainishwa hapa chini.
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